Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Tấm kim loại thép không gỉ SS304 / 316L 0,5 0,6 0,8 1,2 1,5 2mm Tấm SS 8K HL
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Standard: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
HL Cold Rolling Steel Coil 1000-6000mm Độ dài với xử lý bề mặt
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
Cuộn thép không gỉ cán 0,1 - 3 mm CR 1000 - 6000mm Chiều dài tùy chỉnh
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-2000mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
Ống cuộn cuộn nóng bằng thép không gỉ tùy chỉnh 3 - 12mm 1000mm
| độ dày: | 0,3-3,0mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-1550mm hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
5mm - 15mm Hot Rolling Stainless Steel Coil 1550mm Slit Edge 3-5MT
| Phương pháp chế biến: | cán nóng |
|---|---|
| độ dày: | 0,3-3,0mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
BA 2B 304L Stainless Steel Coil 1000-2000mm Chiều dài có thể tùy chỉnh
| xử lý bề mặt: | cán nguội |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
Vòng S31603 ống thép không gỉ S30403 Độ dày tường 1 - 40mm GB tiêu chuẩn
| Chiều dài: | 1000-5800mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | 2B, BA, 8K, HL, v.v. |
| Chiều kính bên ngoài: | 6-530mm hoặc tùy chỉnh |
2B thép không gỉ ống liền mạch đường kính bên ngoài 6-530mm hoặc tùy chỉnh
| Chiều kính bên ngoài: | 6-530mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | 2B, BA, 8K, HL, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, GB, v.v. |
SS 304L ống thép liền mạch thoát nước thủy lợi Độ dày tường 1 - 40mm
| Chiều kính bên ngoài: | 6-530mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày của tường: | 1-40mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài: | 1000-5800mm hoặc tùy chỉnh |
BA bề mặt thép không gỉ ống SS liền mạch 1000 - 5800mm 316L
| Chiều dài: | 1000-5800mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tưới tiêu thoát nước, công nghiệp hóa dầu, v.v. |
| xử lý bề mặt: | 2B, BA, 8K, HL, v.v. |

