Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
BA bề mặt thép không gỉ dải kim loại SS304 Mills Edge cho chế tạo
| Sự khoan dung: | Độ dày: +/- 0,02mm, Chiều rộng: +/- 1mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Hình dạng: | dải |
Dải kim loại thép không gỉ 409 410 420 Để làm đồ dùng bếp
| Hình dạng: | dải |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
| Sự khoan dung: | Độ dày: +/- 0,02mm, Chiều rộng: +/- 1mm |
Dải kim loại thép không gỉ linh hoạt 202 2205 Cho các ứng dụng công nghiệp
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
kim loại chính xác thép không gỉ dải rạch cạnh 430 Kích thước 0,5 * 1200mm
| Sự khoan dung: | Độ dày: +/- 0,02mm, Chiều rộng: +/- 1mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-800mm hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
Thép không gỉ loại công nghiệp 316 316L với bề mặt BA và gương
| Sự khoan dung: | Độ dày: +/- 0,02mm, Chiều rộng: +/- 1mm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| Độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
ASTM A240 316 Tấm thép không gỉ 316H 316S SS Tấm gương đã hoàn thành
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 200, 304, 316 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-2000mm,1m,2m,2,5m,1,8m |
| Tiêu chuẩn: | AISI,ASTM,JIS,DIN,EN |
Tấm thép không gỉ 201 316 có bề mặt gương 100mm 0,1mm
| Tên sản phẩm: | Cuộn / Dải / Ống thép không gỉ |
|---|---|
| Mục: | Tấm thép không gỉ ASTM 316 |
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 200, 201,202,304 |
300 Series Cold Rolling Stainless Steel Coil 0.1 - 3mm với lớp đầu tiên
| bưu kiện: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | cán nguội |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, DIN, GB |
Ống cuộn thép không gỉ cán nóng tùy chỉnh 201 309 316L 1000 - 6000mm
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày: | 0,3-3,0mm hoặc tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV, v.v. |
OCr18Ni9 Cuộn thép không gỉ cán nóng 310s 3.0mm 1000 - 1550mm
| Chiều rộng: | 1000-1550mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
| Nguồn gốc: | TRUNG QUỐC |

