Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Dải / tấm thép không gỉ cán nóng Tisco cho vật liệu xây dựng
| Lớp: | Sê-ri 300, sê-ri 200, sê-ri 400, v.v., thép không gỉ |
|---|---|
| Bề rộng: | 1000/1219/100/1524/1800/2000,1000-2000mm, 10-250mm, 4,6-680,3mm-2000mm hoặc theo yêu cầu |
| Đăng kí: | Xây dựng, vv, trang trí, công nghiệp, thiết bị nhà bếp |
Ống thép hàn 0,4-120mm ASTM 304L Ống thép không gỉ vệ sinh
| Tên: | SS vệ sinh ống |
|---|---|
| Loại hình: | Liền mạch hoặc hàn |
| Vật liệu (ASTM): | 201 202 304 304L 309s 310s 316 316L 316TI 317L 321 904L S32205 |
Tấm thép không gỉ AISI 316L 0.1mm-200mm 316 SS Tấm
| Tên: | Tấm thép không gỉ AISI 316 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 100mm-2500mm, 1000-2000mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài: | 1000mm-12000mm, 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu |
GB EN Tấm thép không gỉ mỏng 0,1mm-3mm SS 201 Coil
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
| Độ dày: | 0,1mm - 3mm |
Đánh bóng 310S SS316l Thanh tròn 10mm 16mm 18mm 20mm 25mm Đường kính
| Tên: | Thanh tròn bằng thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Dải kim loại bằng thép không gỉ PVD Độ dày 0,1mm-300mm ISO
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 3mm-2000mm |
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
Dải kim loại thép không gỉ Silk 0,1mm 0,2mm 0,3mm 1mm 2mm 3mm Độ dày
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | 20mm-1500mm |
| Bề rộng: | Nhu cầu của khách hàng |
Ống liền mạch bằng thép không gỉ 9,0mm 316L ASTM A312 3 inch Ống liền mạch
| Lớp thép: | Dòng 300 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,5-100mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
Thép không gỉ cuộn cán nguội cấp thực phẩm Silk 2B số 1 BA 8K Kết thúc
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
| Bề rộng: | 10mm-2000mm hoặc theo yêu cầu |
2B Hoàn thiện cuộn thép không gỉ cán nóng 321 304L Độ dày 1-3mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | 100mm-12000mm (Tất cả các kích thước có thể được tùy chỉnh) |
| Bề rộng: | 100-2000mm |

