Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Vòng cuộn HL thép không gỉ 304L cán lạnh với kết thúc bề mặt BA 2B
| xử lý bề mặt: | cán nguội |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, DIN, GB |
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
8K HL Cold Rolling Stainless Steel Coil 1000 - 2000mm Với Độ dung nạp tối thiểu
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
| bưu kiện: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
BA Lăn lạnh 201 Thép không gỉ HL Độ dày cuộn 0.1 3mm
| Nguồn gốc: | TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, DIN, GB |
Bảng thép không gỉ BA 201 được đánh bóng 1mm Tùy chỉnh 1000mm-6000mm
| Chính sách thanh toán: | T / T, L / C, v.v. |
|---|---|
| Gói: | Gói đi biển tiêu chuẩn xuất khẩu, hoặc theo yêu cầu. |
| Ứng dụng: | Thực phẩm, khí đốt, luyện kim, sinh học, điện tử, hóa chất, dầu mỏ, nồi hơi, năng lượng hạt nhân, th |
AISI HL 201 Lớp thép không gỉ Độ dày 0,5mm Đối với các ngành công nghiệp khác nhau
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, v.v. |
|---|---|
| Bề mặt: | Đánh bóng, 2B, BA, HL, Số 1, Số 4, 8K, v.v. |
| Gói: | Gói đi biển tiêu chuẩn xuất khẩu, hoặc theo yêu cầu. |

