Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
316 316L 304L 304 Tấm thép không gỉ Độ dày 0,3mm-100mm
| độ dày: | 0,3-100mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 6/9/12M hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | 1000-2500mm hoặc tùy chỉnh |
Bề mặt 2B cuộn cán nóng thép không gỉ 304 300 Series 5mm
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
|---|---|
| lớp thép: | 304/304L |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM |
Cán nóng Tấm thép không gỉ 304 / 304L Chống ăn mòn Công nghiệp dày 3mm
| Cấp: | 304/304L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB/ASTM |
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
Thanh tròn bằng thép không gỉ AISI 316 304 301 303 310 321 409 430
| TÊN SẢN PHẨM: | Thanh tròn SS 304 |
|---|---|
| Hình dạng: | Chung quanh |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, JIS, EN |
Tấm thép không gỉ 2mm 4mm 304 ASTM Không oxy hóa Chiều rộng 10mm-3500mm
| Chiều rộng: | 10mm-3500mm |
|---|---|
| độ dày: | 2,5mm-200mm |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
Xây dựng Tấm thép không gỉ 304 Dày 3mm ASTM DIN GB JIS EN AISI
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| độ dày: | 0,3-120mm |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ 304 cán nóng Độ dày 1-100mm 1219mm
| Vật liệu: | 304 |
|---|---|
| Standard: | ASTM |
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
Trang trí JIS 304 Tấm thép không gỉ Chống ăn mòn cấp thực phẩm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| độ dày: | 0,4-16mm |
| Chiều rộng: | 100mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ ASTM 201 tùy chỉnh 2B SS 304 Tấm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| độ dày: | như bạn yêu cầu |
| Chiều rộng: | 100-1250mm |

