Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Thép không gỉ cán nóng 304 Cuộn dây thép mạ kẽm nhúng nóng dày 4mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Loại hình: | Cuộn dây thép, |
| Chiều dài: | 100-12000 mm hoặc theo yêu cầu |
Cuộn dây thép không gỉ ASTM 304 tùy chỉnh 201 2B Kết thúc SS 316 Cuộn dây
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 3mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |
AISI 201 304 Ống thép không gỉ liền mạch / hàn Bề mặt 2B
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Loại hình: | Đường ống |
Trang trí Ống thép không gỉ hàn 2 inch 304 Ống liền mạch
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Đường kính ngoài: | 10,3 - 1219mm (1/8 "- 48") |
Cuộn dây thép không gỉ cán nóng niken 410 201 304 20 mm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép, |
| Chiều dài: | 100-12000 mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ 4mm 8K 304 với khả năng chống ăn mòn tuyệt vời
| Thickness: | 4mm-25mm |
|---|---|
| Feature: | Good Heat Resistance, Excellent Corrosion Resistance |
| Width: | 1000mm-2000mm |
Tấm thép không gỉ 304 cường độ cao 0,3mm Khả năng chống ăn mòn vượt trội
| Tolerance: | ±0.003 |
|---|---|
| Material: | 304 Stainless Steel |
| Yield Strength: | 205 |
Tấm trang trí SS304 304 Tấm không gỉ 6K Khả năng chịu nhiệt tuyệt vời 2000mm
| Form: | Plate |
|---|---|
| Yield Strength: | 205 |
| Width: | 1000mm-2000mm |
Thép không gỉ cấp thực phẩm 304 Tấm dày trung bình 1500mm Cán nóng chống ăn mòn
| Cấp: | 304/304L |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Silk |
| Nguồn gốc: | giang tô |
Tấm thép không gỉ 304 cường độ cao Vệ sinh dày 30 mm In tùy chỉnh
| Hàng hiệu: | Silk |
|---|---|
| Cấp: | 304 |
| Tiêu chuẩn: | GB/ASTM/JIS |

