Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Ống tròn hàn thép không gỉ ASTM 304 Độ dày 0,5 - 20 mm
| Vật chất: | 304/304L |
|---|---|
| Loại hình: | hàn |
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
201 304 Thép không gỉ SS Dải kim loại với tiêu chuẩn ASTM GB 8K
| độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | Độ dày: +/- 0,02mm, Chiều rộng: +/- 1mm |
| Chiều rộng: | 10-800mm hoặc tùy chỉnh |
Hiệu suất cao 304 304L dải thép không gỉ với bề mặt BA tiêu chuẩn DIN
| Sức chịu đựng: | Độ dày: +/- 0,02mm, Chiều rộng: +/- 1mm |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
Tùy chỉnh 304 304L Stainless Steel Metal Strip Edge Slit Edge 10-800mm
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-800mm hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Gương hoàn thiện tấm SS 304 ASTM A240 Tấm thép không gỉ 316L
| Cấp: | Dòng 300 , Dòng 200 , 304 , 316 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-2000mm,1m,2m,2,5m,1,8m |
| Tiêu chuẩn: | AISI,ASTM,JIS,DIN,EN |
Tấm thép không gỉ 304L 304 dày 1mm Tấm thép không gỉ 8K
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Chiều rộng: | 300mm-2000mm |
| độ dày: | 0,2mm ~ 200mm |
304l 304 L 304 cuộn thép không gỉ cán nguội trong kho Kết thúc gương
| Lớp: | 304 |
|---|---|
| Chiều dài: | 2000mm, 2440mm, 3000mm, 5800mm, 6000mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Bề rộng: | 1000mm, 1219mm, 1500mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
8K 304 300 Series ống thép không gỉ liền mạch cho thủy lợi thoát nước
| độ dày của tường: | 1-40mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn, Hình chữ nhật, Hình vuông |
| Chiều kính bên ngoài: | 6-530mm hoặc tùy chỉnh |
ASME AS240 316 Tấm thép không gỉ AISI 304 Tấm kim loại
| Tên sản phẩm: | Cuộn / Dải / Ống thép không gỉ |
|---|---|
| Mục: | Tấm thép không gỉ ASTM 316 |
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 200, 201,202,304 |

