Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Bề mặt sáng Tấm thép không gỉ 304 Độ dày 2mm Mịn 1000mm
| Cấp: | dòng 300 |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Silk |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
Ống hàn thép không gỉ cường độ cao Tùy chỉnh 20 mm Cấp thực phẩm 304
| Hàng hiệu: | Silk |
|---|---|
| Loại hình: | hàn |
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
Hàn tùy chỉnh cuộn thép không gỉ cán nóng 304 304l 0,5mm
| Chiều rộng: | 100-2000m hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| độ dày: | 0,5-200mm hoặc theo yêu cầu |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
Tấm thép không gỉ dày 4mm 6mm 8mm 10mm 304 316 Tấm SS310
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | 2000mm, 2438mm, 3000mm, 6000mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
Ống hàn liền mạch 3-20mm 201 Ống kim loại bằng thép không gỉ 304
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Đường kính ngoài: | 6mm ~ 630mm |
Ống vuông liền mạch bằng thép không gỉ cán nóng 304 dày 1-6mm cho công nghiệp
| Vật chất: | 304 / 304L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, GB |
| Sức chịu đựng: | ± 1% |
Ống tròn liền mạch bằng thép không gỉ 304 / 304L Độ dày thành 1-6mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB |
| Hàng hiệu: | Silk |
Hàn cuộn thép không gỉ cán nguội 316L 304 cho mái ngói 1000mm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 900-1000mm |
| độ dày: | 0,11-1,0mm |
Tấm thép không gỉ 2b Ba 316 Cán nguội 304 304L 321 316 316L 309S 310S 2500mm
| Tên: | Tấm thép không gỉ AISI 316 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 100mm-2500mm, 1000-2000mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài: | 1000mm-12000mm, 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu |
Thép cuộn cán nóng BA Mirror 201 J1 J2 304 316 409 410S 420 430 50mm
| Tên: | Cuộn dây thép không gỉ SS 304 |
|---|---|
| độ dày: | 3-20 mm hoặc Tùy chỉnh |
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |

