Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ 304 304L cấp thực phẩm 0,1 - 3mm Cán nguội 2000mm
| Yield Strength: | 205 |
|---|---|
| Tensile Strength: | 515-1035 |
| Processing Service: | Bending, Welding, Decoiling, Punching, Cutting |
Bề mặt BA sáng Tấm thép không gỉ 304 dày 100mm cán nóng
| Hàng hiệu: | Silk |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 300 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Bề mặt nhẵn Tấm thép không gỉ 304 Cán nguội dày 2 mm 1500mm
| Vật liệu: | 304L |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | SEN YI LU |
Ống liền mạch bằng thép không gỉ sáng cấp thực phẩm dày 1-100mm 304 / 304L
| Hàng hiệu: | Silk |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Tiêu chuẩn: | GB / ASTM |
ASTM AISI 304 Tấm thép không gỉ dày 4mm-25mm để trang trí tường
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều rộng: | 1000mm-2000mm |
Silk 300 Series AISI 304 Tấm thép không gỉ Độ dày 0,15-6mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| độ dày: | 0,15-6mm |
| Bề rộng: | 24-2000mm |
Tấm thép không gỉ JIS BA 304 316L Chiều rộng 2000mm
| Chiều rộng: | 100 mm - 2000 mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 1500mm - 6000mm |
| độ mỏng: | 1mm - 10mm |
Cán nóng 409 316L Thép không gỉ cuộn 304 SS Cuộn tấm
| Bề rộng: | 10mm-2000mm |
|---|---|
| Độ dày: | 3-16mm |
| Sức chịu đựng: | ± 1% |
BA 2B Gương 8K Dải thép không gỉ được đánh bóng 301 304 310 316 316L 410 420 430 440C
| Lớp: | Dòng 300 / Dòng 400 |
|---|---|
| Bề rộng: | 10-600mm |
| Độ dày: | Cán nguội 0,3-4mm; Cán nóng 3-16mm |

