Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ AISI 304 ASTM 2B BA Độ dày 0,1-200mm
| Chiều dài: | 2500mm -6000mm mọi kích thước |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000mm 1219mm 1250mm 1500mm |
| độ dày: | 0,1-200mm |
Tấm thép không gỉ 201 304 0,25mm-3,0mm SS316 Tấm
| Cấp: | 201 301 304 316 316l 310S 321 |
|---|---|
| chiều dài: | 3/6/9/12 hoặc Tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | tùy chỉnh |
Thanh thép không gỉ AISI 5mm 304 310S Uốn nguội cho vật liệu xây dựng
| Tên: | Thanh tròn bằng thép không gỉ 5mm |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Hình dạng: | Chung quanh |
ASTM A312 Ống liền mạch SCH 40 80 304 201 304 Ống 6 "8" 12 "
| Lớp: | 200 series 300 Series |
|---|---|
| Độ dày: | 0,5mm - 30mm theo yêu cầu của bạn |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng |
4mm- 20mm Tấm thép không gỉ 304 Cán nóng / Cán nguội
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 2000-12000mm hoặc tùy chỉnh |
Xây dựng Tấm thép không gỉ 304L Tấm thép không gỉ 304 cán nguội
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| độ dày: | 0,01 ~ 200mm |
Tấm thép không gỉ cán nguội dày 1,5mm 304 316 4x8 Tấm kim loại
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
Bề mặt sáng bằng thép không gỉ Dàn ống tròn vệ sinh 30 mm 304 Chống ăn mòn
| Tiêu chuẩn: | AISI |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| Loại hình: | liền mạch / hàn |
0,11-1,0mm Cuộn thép không gỉ cán nguội 316L 304 cho ngói lợp
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 900-1000mm |
| Độ dày: | 0,11-1,0MM |
Dải kim loại thép không gỉ tùy chỉnh 201 2B Kết thúc SS 304 Dải
| Lớp: | 200 series 300 Series |
|---|---|
| Chiều dài: | 10-12000 mm hoặc theo yêu cầu |
| Bề rộng: | 10-200mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |

