Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ đàn hồi ASTM 304 Tấm hoàn thiện 2B cho xây dựng
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
Tấm thép không gỉ 304 dày 8 mm Kỹ thuật cường độ cao Đai cán nóng đã bán
| lớp thép: | 304/304L |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| Đăng kí: | Trang trí kỹ thuật, vv |
Tấm thép không gỉ 304 2B Tấm AISI ASTM Chiều dài tùy chỉnh
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 200, 201,202,304 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-2000mm,1m,2m,2,5m,1,8m |
| Tiêu chuẩn: | AISI,ASTM,JIS,DIN,EN |
700mm-2000mm Tấm thép chống ăn mòn 304 Thép không gỉ 2B Kết thúc
| Chiều dài: | 6/9/12m |
|---|---|
| Chiều rộng: | 700mm-2000mm |
| độ dày: | 2mm-50mm, 3.0mm-200mm |
Thanh thép không gỉ 50mm 304 201 2B Kết thúc cho ngành công nghiệp
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Hình dạng: | Chung quanh |
| Đường kính ngoài: | 20mm-400mm |
1.0mm Dày nửa cứng Thép không gỉ 304 Cổ phiếu số 1 SỐ 3 SỐ 4
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |
| Bề rộng: | 3mm-2000mm hoặc theo yêu cầu |
430 316 304 Cuộn thép không gỉ cán nóng được đánh bóng 2B Kết thúc
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 1000-2000mm hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày: | 0,2-50mm |
Tấm thép không gỉ siêu song công cán nguội 304 316 316L
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Kiểu: | Đĩa |
| độ dày: | Cold rolled:0.3-3.0mm; Cán nguội: 0,3-3,0mm; Hot rolled:3.0-120mm Cán nóng:3 |
J1 J2 Gương 8k cán nguội SS 304 2B Kết thúc bằng thép không gỉ Tấm kim loại 4x8
| Tên: | Tấm hoàn thiện gương SS 304 |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 200 |
| Kĩ thuật: | Cán nguội |
Tấm thép không gỉ 201 304 0,25mm-3,0mm SS316 Tấm
| Cấp: | 201 301 304 316 316l 310S 321 |
|---|---|
| Chiều dài: | 3/6/9/12 hoặc Tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | tùy chỉnh |

