Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Ống liền mạch bằng thép không gỉ 304 316L 6mm-630mm OD Kích thước tùy chỉnh
| Lớp: | 304 316 316l |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | 6mm ~ 630mm |
| Độ dày: | 0,05mm-100mm |
BA Cuộn thép không gỉ cán nguội Bề mặt sáng bóng 304 để trang trí
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
| Độ dày: | 0,1-3 mm hoặc theo yêu cầu |
Silk 304 Thép không gỉ tấm kim loại cuộn SỐ 1 SỐ 3 Bề mặt số 4
| Loại hình: | Tấm / tấm / cuộn thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp:: | 304 |
| Bề rộng: | 600 ~ 2500mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
ASTM JIS Ống SS liền mạch 201 Ống hàn bằng thép không gỉ 304
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 6 m 9 m 12 m HOẶC các loại khác |
Thanh tròn rắn bằng thép không gỉ 304 1mm 3mm 1,5mm 2,5mm 5mm 20mm 30mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Loại hình: | Chung quanh |
| Đường kính: | 2mm-550mm |
Cuộn dây kim loại thép không gỉ 304 Độ dày 0,15mm-3,0mm
| Lớp: | 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Độ dày: | 0,15mm-3,0mm |
Thực phẩm cấp 304 Ống thép không gỉ 304L 6mm - 630mm OD
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Đường kính ngoài: | 6mm ~ 630mm |
Gương cuộn thép không gỉ 201 304 304L 316 316L 410 410s 430 cho vật liệu xây dựng
| Lớp: | Sê-ri 300, sê-ri 200, sê-ri 400, v.v., thép không gỉ |
|---|---|
| Bề rộng: | 1000/1219/100/1524/1800/2000,1000-2000mm, 10-250mm, 4,6-680,3mm-2000mm hoặc theo yêu cầu |
| Đăng kí: | Xây dựng, vv, trang trí, công nghiệp, thiết bị nhà bếp |
Silk 304 Prime Thép cuộn cán nguội Độ dày 0,3mm-3mm Lớp hoàn thiện 2B
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3mm-3mm |
| Bề rộng: | 600mm-2000mm hoặc tùy chỉnh |
Cuộn dây thép không gỉ cán nguội 2,5mm 1,0mm 1,2mm 201 304 304l 202
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | theo yêu cầu của khách hàng |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |

