Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Chống ăn mòn Ống thép không gỉ vuông Bề mặt nhẵn mạnh 6 mm Cán nóng
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Loại hình: | Đường ống |
| Sức chịu đựng: | ± 1% |
Ống tròn cán nóng bằng thép không gỉ sáng thẳng được ủ 1/8 "1/4" "1/2" dày 316
| Lớp: | 316 / 316L |
|---|---|
| Loại hình: | Ống tròn |
| Đăng kí: | kỹ thuật/hệ thống đường ống dẫn nước |
Tấm thép không gỉ 316 từ tính yếu 3mm 4mm 6mm cán nóng trung bình
| Lớp: | 316 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB |
Bề mặt nhẵn Tấm thép không gỉ 316 Tấm cường độ cao 6 mm 8 mm Cán nóng
| lớp thép: | 316 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS ASTM ASME EN |
| Màu sắc: | Màu RAL tiêu chuẩn |
Silk Độ bền cao Tấm thép không gỉ 316 Chống ăn mòn 4mm
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS,AiSi,ASTM,GB,DIN,EN |
| Lớp: | Dòng 300 |
Bạc mịn 316 Tấm thép không gỉ Chống ăn mòn 0,3mm Cán nguội
| Lớp: | 316/316L |
|---|---|
| Loại hình: | Đĩa ăn |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB |
1050 430 201 Tấm tròn ba vòng bằng thép không gỉ 8 mm cho dụng cụ nấu nướng
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
| độ dày: | 4mm-8mm |
JIS Sheet 201 Tấm thép không gỉ 200mm Đánh bóng gương 2500mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| độ dày: | 3-200mm |
| Chiều dài: | 6000-12000mm |
201 316l Cold Rolling Stainless Steel Coil 2000mm 8K bề mặt hoàn thiện
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, DIN, GB |
|---|---|
| bưu kiện: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
300 400 Series Cold Rolling Stainless Steel Coil 3mm Tùy chỉnh CR
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, DIN, GB |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |

