Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ 100mm AISI 316 Cán nóng Gương hoàn thiện 20mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB/ASTM/JIS |
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
Ống tròn liền mạch bằng thép không gỉ 316 Cán nóng tùy chỉnh 1/4 '' Độ dày của tường
| Lớp thép: | 316 |
|---|---|
| Loại hình: | Ống tròn |
| Tiêu chuẩn: | ASTM / JIS |
Tấm thép không gỉ cán nóng 316 Bề mặt nhẵn Thiết bị 3 mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Silk |
Khả năng chống ăn mòn tấm thép không gỉ 316L được in tùy chỉnh 20mm
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
| Lớp: | Dòng 300 |
Tấm thép không gỉ 316 chống ăn mòn 6m cho hàng không vũ trụ
| Processing Service: | Bending, Welding, Decoiling, Punching, Cutting |
|---|---|
| Thickness: | 0.1-200mm |
| Application: | Construction, Aerospace, Electronics, Etc |
0.3mm-120mm Sơn thép không gỉ 201 được đánh bóng 1000mm-6000mm Để chế tạo bể
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, v.v. |
|---|---|
| Gói: | Gói đi biển tiêu chuẩn xuất khẩu, hoặc theo yêu cầu. |
| Độ dày: | 0,3mm-120mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép cán nguội / nóng Kim loại 2B Kết thúc bằng thép không gỉ 316 Tấm
| Cấp: | Dòng 300/400 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-2500mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dày: | 0,3-200mm hoặc tùy chỉnh |
BA 2B Hoàn thiện tấm thép không gỉ 201 0,5 mm 0,8 mm 1,0 1,2 mm Độ dày
| Độ dày: | 0,3mm-100mm |
|---|---|
| Bề rộng: | 300mm-2000mm |
| Sức chịu đựng: | ± 1% |
Tấm thép không gỉ 316L Kết thúc đường tóc 1mm 2mm 4mm Bề mặt nhẵn
| Chiều rộng: | 100 mm - 2000 mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 1500mm - 6000mm |
| độ mỏng: | 1mm - 10mm |
SS304 201 Cuộn thép không gỉ cán nóng và tấm Độ dày 3mm-20mm
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Bề rộng: | 100mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |

