Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
ASTM AISI 409L 410 420 430 440C Tấm thép không gỉ 400 Series
| Cấp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
| Width: | 1m,1.22m,1.5m,1.8m,2m,2.5m,or as required |
DIN 316 Tấm thép không gỉ 2B Kết thúc 430 SS Tấm cho tòa nhà
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 1000-1250mm |
Tấm thép không gỉ 201J1 1mm 4x8 Chống ăn mòn cho bảng tường
| Tên: | Tấm kim loại 4x8 |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 200 |
| Độ dày: | 0,1mm-150mm, hoặc theo yêu cầu của khách hàng. |
Tấm thép không gỉ 0,35mm 0,6 mm và tấm 316L cán nguội
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
Gương đánh bóng tấm thép không gỉ 316 cán nguội 0,1mm 600mm
| Lớp: | 316 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB / ASTM |
| Độ dày: | 0,1-3mm |
Chống ăn mòn Tấm thép không gỉ 316 Cán nguội 60mm
| Tiêu chuẩn: | GB/ASTM |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Silk |
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
Kỹ thuật Tấm thép không gỉ 316 Độ bền cao Chống ăn mòn 40mm
| lớp thép: | 316L, 316 |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Silk |
| Đăng kí: | Sự thi công |
Tấm thép không gỉ 201 202 6mm 1500mm ISO Dụng cụ nhà bếp
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| độ dày: | 0,15-6mm |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
Tấm Inox 201 Chống Cháy ASTM A240 316L 150mm
| Tên: | Tấm kim loại 4x8 |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 200 |
| độ dày: | 0,1mm-150mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng. |
Hàn tấm thép không gỉ 201 trang trí 316 316l 430 Tùy chỉnh dày 0,8mm
| độ dày: | 0,3mm-4mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600mm-2000mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng |

