Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Cuộn dây thép không gỉ cán nóng 304L 1000-1550mm với chất lượng tiêu chuẩn Mill Edge
| Giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
Lọc lạnh 316L Vòng xoắn thép không gỉ 0,1-3mm Chiều rộng Chiều dài tùy chỉnh
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
BA bề mặt kết thúc Cold Rolling Stainless Steel Coil DIN 1000-2000mm Width
| xử lý bề mặt: | cán nguội |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm hoặc tùy chỉnh |
S30408 S30403 Bụi tròn liền mạch thép không gỉ 20MM Cho ngành hóa dầu
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| độ dày của tường: | 1-40mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều kính bên ngoài: | 6-530mm hoặc tùy chỉnh |
ASTM 316 Stainless Steel ống liền mạch 1000-5800mm Hoặc tùy chỉnh
| Hình dạng: | Tròn, Hình chữ nhật, Hình vuông |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | 2B, BA, 8K, HL, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, GB, v.v. |
Tùy chỉnh 201 316 thép không gỉ ống liền mạch 1-40mm Độ dày tường
| Hình dạng: | Tròn, Hình chữ nhật, Hình vuông |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, GB, v.v. |
| Ứng dụng: | Tưới tiêu thoát nước, công nghiệp hóa dầu, v.v. |
316 Stainless Steel Strip BA bề mặt được làm ở Trung Quốc 0.1-3mm 8K
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
| Hình dạng: | dải |
DIN EN 316 Tấm thép không gỉ 0,3mm Chống ăn mòn được ủ
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 200, 304, 316 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-2000mm,1m,2m,2,5m,1,8m |
| Tiêu chuẩn: | AISI,ASTM,JIS,DIN,EN |
Tấm cán nóng bằng thép không gỉ tùy chỉnh dày 0,6mm ISO9001
| Tên sản phẩm: | Tấm cán nóng thép không gỉ |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 200, 304, 316 |
| Chiều rộng: | 600-2000mm,1m,2m,2,5m,1,8m |
Silk 316L 316 Tấm thép không gỉ dày 10mm Độ sáng tốt
| Tên sản phẩm: | Tấm thép không gỉ 10mm |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 200, 304, 316 |
| Chiều rộng: | 600-2000mm,1m,2m,2,5m,1,8m |

