Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
201 kim loại thép không gỉ dây chuyền máy xay cạnh 8K với độ dày 0,1-3mm
| Chiều rộng: | 10-800mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự khoan dung: | Độ dày: +/- 0,02mm, Chiều rộng: +/- 1mm |
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
1000 - 2000mm Cold Rolling Stainless Steel Coil 2B BA với slit edge
| bưu kiện: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm hoặc tùy chỉnh |
Cuộn dây cán nóng bằng thép không gỉ 0,3 - 14mm 1000mm có độ bền và độ dẻo cao
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
| bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
ASTM HR Vòng cuộn thép không gỉ GB tiêu chuẩn 201 309s 0.3 - 3.0mm
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| độ dày: | 0,3-3,0mm hoặc tùy chỉnh |
| Phương pháp chế biến: | cán nóng |
1000-6000mm Cold Rolling Stainless Steel Coil Slit Edge 0.3MM
| độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm hoặc tùy chỉnh |
HL bề mặt thép không gỉ cán lạnh 201 cuộn 8k 1000-2000mm chiều rộng
| xử lý bề mặt: | cán nguội |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
8K bề mặt kết thúc thép không gỉ cuộn dây cuộn lạnh 2000mm chiều rộng 0,1-3mm
| độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
Dải kim loại thép không gỉ ASTM 430 với độ khoan dung chiều rộng /-1mm
| Hình dạng: | dải |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
Dải kim loại thép không gỉ chính xác cao với độ dày 0,1-3mm
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
| Hình dạng: | dải |
HL bề mặt thép không gỉ dải kim loại 1mm 0,1-3mm Độ dày
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Bề mặt: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
| Sự khoan dung: | Độ dày: +/- 0,02mm, Chiều rộng: +/- 1mm |

