Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Thép cuộn cán nóng 201 410 tùy chỉnh 100mm 300Series 275g / M2
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép, |
| Chiều dài: | 100-12000 mm hoặc theo yêu cầu |
Dải kim loại thép không gỉ 201 cho nhiều ứng dụng 0,1-3mm
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Chiều rộng: | 10-800mm hoặc tùy chỉnh |
Dải kim loại thép không gỉ tiêu chuẩn AISI 2B bề mặt 420 430 Với độ khoan dung /-1mm
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | Độ dày: +/- 0,02mm, Chiều rộng: +/- 1mm |
| Bờ rìa: | Cạnh khe, cạnh Mill |
201 Stainless Steel Strip Silver BA Bề mặt cho công nghiệp
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-800mm hoặc tùy chỉnh |
| Bề mặt: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
Tấm thép không gỉ gương BA HL AISI 321 410 420 430 2205 Cán nóng 2B
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 200, 201,202,304 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-2000mm,1m,2m,2,5m,1,8m |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
Cuộn dây thép không gỉ cán nóng 3 - 5MT Chiều rộng 1000 - 1550mm
| Phương pháp chế biến: | cán nóng |
|---|---|
| bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
Cuộn thép không gỉ cán được chứng nhận ISO 304L 316L 409 6000mm
| độ dày: | 0,3-3,0mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
BA bề mặt Cold Rolling Stainless Steel Coil 1000-2000mm 2B BA 8K với slits / mill edge
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | cán nguội |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
Mặt gương Stainless Steel Cold Rolling SS Coil Of Thickness 0.2mm
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
Dải thép không gỉ kim loại 316 cường độ cao 10-800mm cho hiệu suất đáng tin cậy
| Hình dạng: | dải |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-800mm hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |

