Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ ASTM A240 316 SS 0,5mm Tấm 304 201 430 Cán nguội
| Chiều dài: | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-1250mm |
| độ dày: | 0,1-100mm |
201 304 Gương Tấm Inox 316 304 316l 321 310s 430 2b 600mm
| Tiêu chuẩn: | GB/ASTM |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-3mm |
| Chiều dài: | 1-9m hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
Tấm thép không gỉ SUS 201 304 300mm Máy khắc Magie hóa học 6m
| Cấp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM,JIS,GB, |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ hợp kim BA 304 Tấm 5 mm 10 mm 240 304 316l cho thùng chứa
| độ dày: | 0,3mm-100mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 300mm-2000mm |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
Nhà máy trực tiếp chất lượng thép không gỉ tấm cán nóng và thép không gỉ 201 304 316L 310 tấm thép không gỉ
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | ±1% |
| độ dày: | 0,1-3mm |
Kho 2B Bề mặt ống thép không gỉ liền mạch Tùy chỉnh dày 1 - 60mm 304 / 304L
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | JIS / ASTM |
Tấm thép không gỉ 10Mm 316 304 8k Tùy chỉnh
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Chiều rộng: | 100-1500mm |
| độ dày: | 0,1mm-200mm |
Cuộn dây thép không gỉ cuộn nóng Sus430 201 304 6 mm Trang trí
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| độ dày: | 0,15-6mm |
| Chiều rộng: | 24-2000mm |
Tấm thép không gỉ 201 nhúng nguội Bề mặt 8k 1500 * 2000 Kích thước thông thường
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ 304L vệ sinh 0,2mm cán nguội cường độ cao
| Hàng hiệu: | Silk |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| độ dày: | 0,2-3MM |

