Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Cuộn thép không gỉ 321 cán nguội 0,3mm 0,5mm SS 430 Cuộn
| Lớp: | Dòng 300 / Dòng 400 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-3mm, 0,1-5mm |
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
Cuộn tấm SS tùy chỉnh 316 409 410 420 430 2B Cuộn thép không gỉ
| Lớp: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 0,18-100mm |
| Bề rộng: | 10 ~ 2500mm |
200 Series ASTM Cuộn thép không gỉ cán nguội 0,1-3mm Cuộn kim loại tấm
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-3mm |
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |
Thép cuộn cán nguội AISI 10mm-600mm 201 Bán với giá rẻ
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |
| Bề rộng: | 10mm-600mm |
430 Tấm thép không gỉ 2B 1/2 "100mm-2500mm cho tòa nhà
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Bề rộng: | 100mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
| Độ dày: | 0,15-100mm hoặc theo yêu cầu |
ISO 316L 316 Tấm thép không gỉ dày 5mm Dày 8mm Dày 10mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 1220-2500mm |
| Độ dày: | 3-20 mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ 201 cán nóng 1mm 2mm 3mm Độ bền cao
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
2B BA Tấm thép không gỉ từ tính đã hoàn thành 430 SS Tấm 0,1mm-200mm
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 100-1500mm |
Ống thép không gỉ SS321 316 310S Ống tròn hàn để trang trí
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Loại hình: | Hàn, liền mạch |
310 316 321 Thanh tròn bằng thép không gỉ 6mm 4mm 3mm 2mm Thanh kim loại
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tên: | Thanh tròn bằng thép không gỉ 2mm |
| Đường kính: | 0,5-500mm |

