Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
5mm - 15mm Hot Rolling Stainless Steel Coil 1550mm Slit Edge 3-5MT
| Phương pháp chế biến: | cán nóng |
|---|---|
| độ dày: | 0,3-3,0mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
BA 2B 304L Stainless Steel Coil 1000-2000mm Chiều dài có thể tùy chỉnh
| xử lý bề mặt: | cán nguội |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
Vòng S31603 ống thép không gỉ S30403 Độ dày tường 1 - 40mm GB tiêu chuẩn
| Chiều dài: | 1000-5800mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | 2B, BA, 8K, HL, v.v. |
| Chiều kính bên ngoài: | 6-530mm hoặc tùy chỉnh |
Ống không may thép không gỉ tiêu chuẩn ASTM 8K S30409 S30408 530mm
| Chiều kính bên ngoài: | 6-530mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Hình dạng: | Tròn, Hình chữ nhật, Hình vuông |
Cuộn tấm SS tùy chỉnh 316 409 410 420 430 2B Cuộn thép không gỉ
| Lớp: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Độ dày: | 0,18-100mm |
| Bề rộng: | 10 ~ 2500mm |
Ống thép không gỉ 15mm SS201 12 inch 2B 2D BA 2BA Kết thúc
| Tên: | Ống thép không gỉ 12 inch |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Lớp: | Dòng 300 |
2B thép không gỉ ống liền mạch đường kính bên ngoài 6-530mm hoặc tùy chỉnh
| Chiều kính bên ngoài: | 6-530mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | 2B, BA, 8K, HL, v.v. |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, GB, v.v. |
BA bề mặt thép không gỉ ống SS liền mạch 1000 - 5800mm 316L
| Chiều dài: | 1000-5800mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tưới tiêu thoát nước, công nghiệp hóa dầu, v.v. |
| xử lý bề mặt: | 2B, BA, 8K, HL, v.v. |
ASTM 2B thép không gỉ ống liền mạch đường kính vuông 0,5mm -40mm 530mm
| Hình dạng: | Tròn, Hình chữ nhật, Hình vuông |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000-5800mm hoặc tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, GB, v.v. |
310 316 321 Thanh tròn bằng thép không gỉ 6mm 4mm 3mm 2mm Thanh kim loại
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tên: | Thanh tròn bằng thép không gỉ 2mm |
| Đường kính: | 0,5-500mm |

