Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
Kích thước tiêu chuẩn Silk Cuộn thép không gỉ cán nóng 316 / 316L để xây dựng
| Lớp: | 316 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | A240M, EN10088-2, JIS, GB3280 |
| Độ dày: | 3-20 mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ 201J1 1mm 4x8 Chống ăn mòn cho bảng tường
| Tên: | Tấm kim loại 4x8 |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 200 |
| Độ dày: | 0,1mm-150mm, hoặc theo yêu cầu của khách hàng. |
Tấm thép không gỉ 100mm AISI 316 Cán nóng Gương hoàn thiện 20mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB/ASTM/JIS |
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
Ống tròn liền mạch bằng thép không gỉ 316 Cán nóng tùy chỉnh 1/4 '' Độ dày của tường
| Lớp thép: | 316 |
|---|---|
| Loại hình: | Ống tròn |
| Tiêu chuẩn: | ASTM / JIS |
Cuộn dây thép không gỉ cuộn nóng Sus430 201 304 6 mm Trang trí
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| độ dày: | 0,15-6mm |
| Chiều rộng: | 24-2000mm |
Tấm thép không gỉ 316L Kết thúc đường tóc 1mm 2mm 4mm Bề mặt nhẵn
| Chiều rộng: | 100 mm - 2000 mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 1500mm - 6000mm |
| độ mỏng: | 1mm - 10mm |
SS304 201 Cuộn thép không gỉ cán nóng và tấm Độ dày 3mm-20mm
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Bề rộng: | 100mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |
Kho 2B Bề mặt ống thép không gỉ liền mạch Tùy chỉnh dày 1 - 60mm 304 / 304L
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | JIS / ASTM |
2B BA Tấm thép không gỉ từ tính đã hoàn thành 430 SS Tấm 0,1mm-200mm
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 100-1500mm |
1050 430 201 Tấm tròn ba vòng bằng thép không gỉ 8 mm cho dụng cụ nấu nướng
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
| độ dày: | 4mm-8mm |

