Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
Tùy chỉnh SS 304 Cuộn dây thép cuộn cán nóng Có hơi dầu
| Tên: | Thép không gỉ SS 304 cuộn |
|---|---|
| Độ dày: | 3-20 mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |
Sử dụng hàng không vũ trụ Tấm 316 SS Chiều rộng 3 - 2000mm Chiều dài 1 - 6m
| Width: | 3-2000mm |
|---|---|
| Application: | Construction, Aerospace, Electronics, Etc |
| Processing Service: | Bending, Welding, Decoiling, Punching, Cutting |
Đánh bóng 310S SS316l Thanh tròn 10mm 16mm 18mm 20mm 25mm Đường kính
| Tên: | Thanh tròn bằng thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
Silk 304 Prime Thép cuộn cán nguội Độ dày 0,3mm-3mm Lớp hoàn thiện 2B
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3mm-3mm |
| Bề rộng: | 600mm-2000mm hoặc tùy chỉnh |
316l 410 316 Ống thép hàn được đánh bóng Ống tròn thép liền mạch
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Loại hình: | hàn |
HL Cold Rolling Steel Coil 1000-6000mm Độ dài với xử lý bề mặt
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
SS 304L ống thép liền mạch thoát nước thủy lợi Độ dày tường 1 - 40mm
| Chiều kính bên ngoài: | 6-530mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| độ dày của tường: | 1-40mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài: | 1000-5800mm hoặc tùy chỉnh |
BA Bề mặt cuộn thép cán lạnh Tiêu chuẩn GB 201 304 316 1000-2000mm
| Chiều rộng: | 1000-2000mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, JIS, DIN, GB |

