Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
Cuộn thép không gỉ 321 cán nguội 0,3mm 0,5mm SS 430 Cuộn
| Lớp: | Dòng 300 / Dòng 400 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-3mm, 0,1-5mm |
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
Cuộn thép không gỉ cán 0,1 - 3 mm CR 1000 - 6000mm Chiều dài tùy chỉnh
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-2000mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
8K HL Cold Rolling Stainless Steel Coil 1000 - 2000mm Với Độ dung nạp tối thiểu
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
| bưu kiện: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
Tấm thép không gỉ AISI 4x8 5x10 0,5 Mm 0,8mm 1,0mm 1,2mm 1,5mm 2mm 3mm
| Độ dày: | 0,3mm-4mm |
|---|---|
| Bề rộng: | 600mm-2000mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng |
BA 2B Gương 8K Dải thép không gỉ được đánh bóng 301 304 310 316 316L 410 420 430 440C
| Lớp: | Dòng 300 / Dòng 400 |
|---|---|
| Bề rộng: | 10-600mm |
| Độ dày: | Cán nguội 0,3-4mm; Cán nóng 3-16mm |
AISI Cuộn thép không gỉ 316L cán nguội AISI 2B BA Sợi thép không gỉ kết thúc
| Lớp: | 316 |
|---|---|
| Bề rộng: | 3mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
| Độ dày: | 0,03mm-3mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ 201 202 6mm 1500mm ISO Dụng cụ nhà bếp
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| độ dày: | 0,15-6mm |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép cán nguội / nóng Kim loại 2B Kết thúc bằng thép không gỉ 316 Tấm
| Cấp: | Dòng 300/400 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-2500mm hoặc tùy chỉnh |
| độ dày: | 0,3-200mm hoặc tùy chỉnh |
Cán nóng 409 316L Thép không gỉ cuộn 304 SS Cuộn tấm
| Bề rộng: | 10mm-2000mm |
|---|---|
| Độ dày: | 3-16mm |
| Sức chịu đựng: | ± 1% |
409 430 410 Thép không gỉ cuộn dây / tấm 2B Bề mặt hoàn thiện
| Lớp: | 400 bộ |
|---|---|
| Bề rộng: | 1000mm ~ 1524mm |
| Độ dày: | 0,3mm - 12,0mm |

