Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
316 Ống thép không gỉ liền mạch 6 inch 8 inch SS Ống 2B cho đường ống dẫn khí dầu / nước
| Lớp: | 304, 316l |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | 15mm-100mm |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
316 Ống vệ sinh bằng thép không gỉ ASTM Ống thép hàn và liền mạch
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
8K 304 300 Series ống thép không gỉ liền mạch cho thủy lợi thoát nước
| độ dày của tường: | 1-40mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn, Hình chữ nhật, Hình vuông |
| Chiều kính bên ngoài: | 6-530mm hoặc tùy chỉnh |
321 310S Ống liền mạch bằng thép không gỉ ASTM AISI cho ống nước
| Loại hình: | Liền mạch hoặc hàn |
|---|---|
| Vật liệu (ASTM): | 201 202 304 304L 309s 310s 316 316L 316TI 317L 321 904L S32205 |
| Độ dày: | 0,4-120mm |
Tisco Posco Baostee Thép cuộn cán nguội SS304 304l 310s 321 316 AISI JIS giá tốt nhất
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Kĩ thuật: | Cán nguội cán nóng |
| Độ dày: | 0,1-15mm |
1000 - 2000mm Stainless Steel Coil 304L 304 Standard Package Bề mặt 8K
| Bờ rìa: | Cạnh rạch/Cạnh máy |
|---|---|
| Nguồn gốc: | TRUNG QUỐC |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm hoặc tùy chỉnh |
Cuộn thép không gỉ cán được chứng nhận ISO 304L 316L 409 6000mm
| độ dày: | 0,3-3,0mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| bưu kiện: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
BA bề mặt Cold Rolling Stainless Steel Coil 1000-2000mm 2B BA 8K với slits / mill edge
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | cán nguội |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
1000 - 2000mm Cold Rolling Stainless Steel Coil 2B BA với slit edge
| bưu kiện: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-3mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm hoặc tùy chỉnh |
Đơn vị hóa CR thép không gỉ BA cuộn 0.1-3mm Độ dày 1000-2000mm
| Chiều dài: | 1000-6000mm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Gói: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Bề mặt hoàn thiện: | 2B, BA, 8K, HL, Số 4, v.v. |

