Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
201 304 Dải thép không gỉ 304L Lớp phủ mạ kẽm cán nguội
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
|---|---|
| Bề rộng: | 8-1500mm |
| Độ dày: | 0,4-2MM |
Silk 201 304 410 430 904l Thép không gỉ cuộn 2B Kết thúc SS304 Cuộn dây
| Lớp: | Dòng 200/300/400 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3-3,0mm hoặc theo yêu cầu |
| Bề rộng: | 3mm-2000mm hoặc theo yêu cầu |
Thanh tròn bằng thép không gỉ 4mm 201 Độ bền cao Chống mài mòn
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Loại hình: | Chung quanh |
Dải thép không gỉ chính xác ASTM 304 316 0,03mm 0,05mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 500mm, 800mm, 1m, 1,2m, 1,5m, 2m hoặc theo yêu cầu |
Ống tròn liền mạch bằng thép không gỉ 304 / 304L Độ dày thành 1-6mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB |
| Hàng hiệu: | Silk |
201 316 430 Tấm cuộn thép không gỉ uốn tấm 30mm
| Cấp: | Dòng 200, Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 3 mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
| độ dày: | 0,3mm-30mm hoặc theo yêu cầu |
Ống thép hàn 0,4-120mm ASTM 304L Ống thép không gỉ vệ sinh
| Tên: | SS vệ sinh ống |
|---|---|
| Loại hình: | Liền mạch hoặc hàn |
| Vật liệu (ASTM): | 201 202 304 304L 309s 310s 316 316L 316TI 317L 321 904L S32205 |
Ống thép hàn ISO 201 304 316 Ống thép không gỉ hàn JIS
| Đường kính ngoài: | 3 - 450 mm |
|---|---|
| Độ dày: | 0,2 - 30 mm |
| Sức chịu đựng: | ± 1% |
Gương được đánh bóng bằng thép không gỉ liền mạch Ống 304 0,4mm - Độ dày 30mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | 6mm ~ 630mm |
| Độ dày: | 0,4mm ~ 30mm |
Ống liền mạch bằng thép không gỉ 9,0mm 316L ASTM A312 3 inch Ống liền mạch
| Lớp thép: | Dòng 300 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,5-100mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài: | theo yêu cầu |

