Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
304 201 316 Cuộn thép không gỉ cán nguội Độ dày 0,3mm-3,0mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | Tùy chỉnh |
| Bề rộng: | 500-2000mm |
Ống liền mạch bằng thép không gỉ 304 316L 6mm-630mm OD Kích thước tùy chỉnh
| Lớp: | 304 316 316l |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | 6mm ~ 630mm |
| Độ dày: | 0,05mm-100mm |
Cuộn dây SUS316l Tấm thép không gỉ cán nguội 201
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Bề rộng: | 3mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
0,22-2,98mm 304 316 201 Cuộn dây thép không gỉ 201 2B Kết thúc
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | Tối đa 1254mm |
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |
2B Hoàn thiện cuộn thép không gỉ cán nóng 321 304L Độ dày 1-3mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | 100mm-12000mm (Tất cả các kích thước có thể được tùy chỉnh) |
| Bề rộng: | 100-2000mm |
Tấm kim loại thép không gỉ SS304 / 316L 0,5 0,6 0,8 1,2 1,5 2mm Tấm SS 8K HL
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Standard: | ASTM,JIS,GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
316 304 Ống hàn 6mm - Ống thép không gỉ đánh bóng 630mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Đường kính ngoài: | 6mm ~ 630mm |
Tấm thép không gỉ kim loại 201 Tấm SS 0.3mm 1mm SUS AISI 2B BA 316 316L 321 430
| Cấp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| độ dày: | 0,25mm-180mm |
Cuộn dây thép không gỉ cán nóng được đánh bóng Cuộn dây 309S 310 316 410 430 904L 16mm
| Chiều rộng: | 100mm~2000mm |
|---|---|
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |
| độ dày: | 3-16mm |
Thép cuộn cán nóng 201 410 tùy chỉnh 100mm 300Series 275g / M2
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép, |
| Chiều dài: | 100-12000 mm hoặc theo yêu cầu |

