Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
Cuộn Inox 304 Cán Nóng Sáng 201 3mm 1250mm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép, |
| Chiều dài: | 100-12000 mm hoặc theo yêu cầu |
Cuộn dây thép không gỉ cán nóng hiệu suất cao PE HDP SMP 301 304 310 321 16mm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| độ dày: | 0,1mm-16mm |
| Chiều rộng: | 50-2000mm |
Dải kim loại bằng thép không gỉ PVD Độ dày 0,1mm-300mm ISO
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 3mm-2000mm |
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
Thép không gỉ cuộn cán nguội cấp thực phẩm Silk 2B số 1 BA 8K Kết thúc
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
| Bề rộng: | 10mm-2000mm hoặc theo yêu cầu |
Cuộn dây thép không gỉ cán nóng LianGe 201 SS304 Màu tự nhiên
| Lớp: | 200/300 Series |
|---|---|
| Bề rộng: | 100-2000m hoặc theo yêu cầu |
| Độ dày: | 0,5-200mm hoặc theo yêu cầu |
Ống thép không gỉ được đánh bóng gương 304 DIN EN Ống thép không gỉ liền mạch
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Độ dày: | 1mm-60mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm cuộn thép không gỉ 201 cán nóng 430 410 202 304 180mm
| Cấp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| độ dày: | 0,25mm-180mm |
2B Hoàn thiện 201 Thép không gỉ cuộn cán nóng 600mm cho hộ gia đình thang máy
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | 100-12000 mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 600mm-1250mm |
Thép cuộn cán nóng sáng 201 304 316L 1250mm 20 mm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép, |
| Chiều dài: | 100-12000 mm hoặc theo yêu cầu |
Dải thép không gỉ kim loại 316 cường độ cao 10-800mm cho hiệu suất đáng tin cậy
| Hình dạng: | dải |
|---|---|
| Chiều rộng: | 10-800mm hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |

