Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ AISI 316L 0.1mm-200mm 316 SS Tấm
| Tên: | Tấm thép không gỉ AISI 316 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 100mm-2500mm, 1000-2000mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài: | 1000mm-12000mm, 1000-6000mm hoặc theo yêu cầu |
Dải kim loại thép không gỉ Silk 0,1mm 0,2mm 0,3mm 1mm 2mm 3mm Độ dày
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | 20mm-1500mm |
| Bề rộng: | Nhu cầu của khách hàng |
ASTM A312 Ống thép không gỉ 304 304L 316L SS Ống hàn
| Tên: | Ống hàn thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
Tấm cán nóng bằng thép không gỉ tùy chỉnh dày 0,6mm ISO9001
| Tên sản phẩm: | Tấm cán nóng thép không gỉ |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 200, 304, 316 |
| Chiều rộng: | 600-2000mm,1m,2m,2,5m,1,8m |
BA Cuộn thép không gỉ cán nguội Bề mặt sáng bóng 304 để trang trí
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
| Độ dày: | 0,1-3 mm hoặc theo yêu cầu |
Hàn tùy chỉnh cuộn thép không gỉ cán nóng 304 304l 0,5mm
| Chiều rộng: | 100-2000m hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| độ dày: | 0,5-200mm hoặc theo yêu cầu |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
0,11-1,0mm Cuộn thép không gỉ cán nguội 316L 304 cho ngói lợp
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 900-1000mm |
| Độ dày: | 0,11-1,0MM |
Dải kim loại thép không gỉ tùy chỉnh 201 2B Kết thúc SS 304 Dải
| Lớp: | 200 series 300 Series |
|---|---|
| Chiều dài: | 10-12000 mm hoặc theo yêu cầu |
| Bề rộng: | 10-200mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
Cuộn dây thép không gỉ cán nguội 2,5mm 1,0mm 1,2mm 201 304 304l 202
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | theo yêu cầu của khách hàng |
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
Cuộn thép không gỉ cán nóng 10mm Silk 201 304 Độ dày 3-16mm
| Lớp: | 200/300 Series |
|---|---|
| Bề rộng: | 100mm ~ 2000mm |
| Chiều dài: | Yêu cầu của khách hàng |

