Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ 304 2B Tấm AISI ASTM Chiều dài tùy chỉnh
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 200, 201,202,304 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-2000mm,1m,2m,2,5m,1,8m |
| Tiêu chuẩn: | AISI,ASTM,JIS,DIN,EN |
Thanh thép không gỉ AISI 5mm 304 310S Uốn nguội cho vật liệu xây dựng
| Tên: | Thanh tròn bằng thép không gỉ 5mm |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Hình dạng: | Chung quanh |
Tấm và tấm thép không gỉ cán nguội / nóng 500mm-2000mm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ cán nguội dày 1,5mm 304 316 4x8 Tấm kim loại
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
J1 J2 Gương 8k cán nguội SS 304 2B Kết thúc bằng thép không gỉ Tấm kim loại 4x8
| Tên: | Tấm hoàn thiện gương SS 304 |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 200 |
| Kĩ thuật: | Cán nguội |
Ống hàn liền mạch 3-20mm 201 Ống kim loại bằng thép không gỉ 304
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Đường kính ngoài: | 6mm ~ 630mm |
Tấm thép không gỉ 316 cán nguội Kim loại AISI ASTM 310 Gương hoàn thiện 30mm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
304l 304 L 304 cuộn thép không gỉ cán nguội trong kho Kết thúc gương
| Lớp: | 304 |
|---|---|
| Chiều dài: | 2000mm, 2440mm, 3000mm, 5800mm, 6000mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
| Bề rộng: | 1000mm, 1219mm, 1500mm hoặc yêu cầu của khách hàng |
Cán nóng Tấm thép không gỉ 304 / 304L Chống ăn mòn Công nghiệp dày 3mm
| Cấp: | 304/304L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB/ASTM |
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
Cuộn dây thép không gỉ cán nóng niken 410 201 304 20 mm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Kiểu: | Cuộn dây thép, |
| Chiều dài: | 100-12000 mm hoặc theo yêu cầu |

