Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
Bạc mịn 316 Tấm thép không gỉ Chống ăn mòn 0,3mm Cán nguội
| Lớp: | 316/316L |
|---|---|
| Loại hình: | Đĩa ăn |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB |
Tấm thép không gỉ 316 từ tính yếu 3mm 4mm 6mm cán nóng trung bình
| Lớp: | 316 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM, GB |
Silk Độ bền cao Tấm thép không gỉ 316 Chống ăn mòn 4mm
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | JIS,AiSi,ASTM,GB,DIN,EN |
| Lớp: | Dòng 300 |
0.3mm-120mm Sơn thép không gỉ 201 được đánh bóng 1000mm-6000mm Để chế tạo bể
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, v.v. |
|---|---|
| Gói: | Gói đi biển tiêu chuẩn xuất khẩu, hoặc theo yêu cầu. |
| Độ dày: | 0,3mm-120mm hoặc tùy chỉnh |
Silk 300 Series AISI 304 Tấm thép không gỉ Độ dày 0,15-6mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| độ dày: | 0,15-6mm |
| Bề rộng: | 24-2000mm |
Tấm thép không gỉ JIS BA 304 316L Chiều rộng 2000mm
| Chiều rộng: | 100 mm - 2000 mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 1500mm - 6000mm |
| độ mỏng: | 1mm - 10mm |
Tấm thép không gỉ 10Mm 316 304 8k Tùy chỉnh
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| Chiều rộng: | 100-1500mm |
| độ dày: | 0,1mm-200mm |
Tấm thép không gỉ hợp kim BA 304 Tấm 5 mm 10 mm 240 304 316l cho thùng chứa
| độ dày: | 0,3mm-100mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 300mm-2000mm |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
Nhà máy trực tiếp chất lượng thép không gỉ tấm cán nóng và thép không gỉ 201 304 316L 310 tấm thép không gỉ
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Sức chịu đựng: | ±1% |
| độ dày: | 0,1-3mm |

