Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ 316 tùy chỉnh cán nóng 3/4 / 6mm dày 2000mm
| Vật chất: | 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB / ASTM |
| Độ dày: | 3-100mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
Khả năng chống ăn mòn cao Tấm thép không gỉ 316 Độ dày 0,1 - 200mm 2000mm
| Thickness: | 0.1-100mm |
|---|---|
| Width: | 3-2000mm |
| Length: | 1-6m Or As Required |
TISCO 2205 316 Tấm thép không gỉ 3 mm cho chiều dài vv 1 - 6m hoặc theo yêu cầu
| Processing Service: | Bending, Welding, Decoiling, Punching, Cutting |
|---|---|
| Material: | 316 Stainless Steel |
| Width: | 3-2000mm |
DIN EN 316 Tấm thép không gỉ 0,3mm Chống ăn mòn được ủ
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 200, 304, 316 |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-2000mm,1m,2m,2,5m,1,8m |
| Tiêu chuẩn: | AISI,ASTM,JIS,DIN,EN |
Silk 316L 316 Tấm thép không gỉ dày 10mm Độ sáng tốt
| Tên sản phẩm: | Tấm thép không gỉ 10mm |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 300, Dòng 200, 304, 316 |
| Chiều rộng: | 600-2000mm,1m,2m,2,5m,1,8m |
Xây dựng Tấm thép không gỉ 304L Tấm thép không gỉ 304 cán nguội
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| độ dày: | 0,01 ~ 200mm |
Tấm thép không gỉ dày 4mm 6mm 8mm 10mm 304 316 Tấm SS310
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | 2000mm, 2438mm, 3000mm, 6000mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 1000-2000mm |
Tấm thép không gỉ 201 nhúng nguội Bề mặt 8k 1500 * 2000 Kích thước thông thường
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
Bề mặt 2B cuộn cán nóng thép không gỉ 304 300 Series 5mm
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
|---|---|
| lớp thép: | 304/304L |
| Tiêu chuẩn: | JIS, AISI, ASTM |

