Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ 2mm 4mm 304 ASTM Không oxy hóa Chiều rộng 10mm-3500mm
| Chiều rộng: | 10mm-3500mm |
|---|---|
| độ dày: | 2,5mm-200mm |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
4mm- 20mm Tấm thép không gỉ 304 Cán nóng / Cán nguội
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 2000-12000mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ 201 304 0,25mm-3,0mm SS316 Tấm
| Cấp: | 201 301 304 316 316l 310S 321 |
|---|---|
| chiều dài: | 3/6/9/12 hoặc Tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | tùy chỉnh |
Trang trí JIS 304 Tấm thép không gỉ Chống ăn mòn cấp thực phẩm
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| độ dày: | 0,4-16mm |
| Chiều rộng: | 100mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ 201 304 0,25mm-3,0mm SS316 Tấm
| Cấp: | 201 301 304 316 316l 310S 321 |
|---|---|
| Chiều dài: | 3/6/9/12 hoặc Tùy chỉnh |
| Chiều rộng: | tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ 304 cường độ cao Vệ sinh dày 30 mm In tùy chỉnh
| Hàng hiệu: | Silk |
|---|---|
| Cấp: | 304 |
| Tiêu chuẩn: | GB/ASTM/JIS |
Tấm thép không gỉ ASTM JIS 304 4mm Tính chất cơ học tốt 2500mm
| Thickness: | 4mm-25mm |
|---|---|
| Yield Strength: | 205 |
| Processing Service: | Bending, Welding, Decoiling, Punching, Cutting |
Tấm thép không gỉ 8K Surface 304 1000mm Tính chất cơ học tuyệt vời
| Application: | Decoration, Construction, Medical Equipment, Etc |
|---|---|
| Surface: | N0.1, N0.2, N0.3, N0.4, N0.5, N0.6, N0.7, N0.8, 2D, 2B, HL, BA, 6K, 8K, Etc |
| Hardness: | 180-210 |
Tấm thép không gỉ 304L 304 dày 1mm Tấm thép không gỉ 8K
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng |
|---|---|
| Chiều rộng: | 300mm-2000mm |
| độ dày: | 0,2mm ~ 200mm |
Bề mặt BA sáng Tấm thép không gỉ 304 dày 100mm cán nóng
| Hàng hiệu: | Silk |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 300 |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |

