Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ cán nóng 316 Bề mặt nhẵn Thiết bị 3 mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Silk |
ASTM AISI 409L 410 420 430 440C Tấm thép không gỉ 400 Series
| Cấp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
| Width: | 1m,1.22m,1.5m,1.8m,2m,2.5m,or as required |
Tấm Inox 201 Chống Cháy ASTM A240 316L 150mm
| Tên: | Tấm kim loại 4x8 |
|---|---|
| Cấp: | Dòng 200 |
| độ dày: | 0,1mm-150mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng. |
Hàn tấm thép không gỉ 201 trang trí 316 316l 430 Tùy chỉnh dày 0,8mm
| độ dày: | 0,3mm-4mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600mm-2000mm |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng |
BA 2B Hoàn thiện tấm thép không gỉ 201 0,5 mm 0,8 mm 1,0 1,2 mm Độ dày
| Độ dày: | 0,3mm-100mm |
|---|---|
| Bề rộng: | 300mm-2000mm |
| Sức chịu đựng: | ± 1% |
DIN 316 Tấm thép không gỉ 2B Kết thúc 430 SS Tấm cho tòa nhà
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 1000-1250mm |
Kỹ thuật Tấm thép không gỉ 316 Độ bền cao Chống ăn mòn 40mm
| lớp thép: | 316L, 316 |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Silk |
| Đăng kí: | Sự thi công |
904L 2205 2507 201 Tấm thép không gỉ 100mm cán nguội và gương
| độ dày: | 0,3mm-100mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 300mm-2000mm |
| Sức chịu đựng: | ±1% |
ISO 316L 316 Tấm thép không gỉ dày 5mm Dày 8mm Dày 10mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 1220-2500mm |
| Độ dày: | 3-20 mm hoặc tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ 201 cán nóng 1mm 2mm 3mm Độ bền cao
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |

