Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ 304 stainless steel plate ] trận đấu 268 các sản phẩm.
Thực phẩm cấp 304 Ống thép không gỉ 304L 6mm - 630mm OD
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Đường kính ngoài: | 6mm ~ 630mm |
Bề mặt sáng bằng thép không gỉ Dàn ống tròn vệ sinh 30 mm 304 Chống ăn mòn
| Tiêu chuẩn: | AISI |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| Loại hình: | liền mạch / hàn |
ASME 304 316 Thanh tròn bằng thép không gỉ cán nóng 6mm-300mm OD
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
| Đường kính: | 6mm-300mm |
Ống vuông liền mạch bằng thép không gỉ cán nóng 304 dày 1-6mm cho công nghiệp
| Vật chất: | 304 / 304L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, GB |
| Sức chịu đựng: | ± 1% |
Silk 0,3-3mm Tấm thép không gỉ 304 cán nguội trong cuộn / tấm ASTM
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,3 ~ 3mm |
| Bề rộng: | 500 ~ 2100 |
Tấm thép không gỉ 2B Hoàn thiện 201 202 430 Kim loại 10 mm cho xây dựng
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| độ dày: | 0,25mm-180mm |
Tấm thép không gỉ 309S 430 201 1250mm Hàn cán nóng
| Chiều dài: | 1-6m hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Chiều rộng: | 600-1250mm |
| độ dày: | 0,1-20 mm hoặc theo yêu cầu |
Trang trí tòa nhà Ống liền mạch bằng thép không gỉ với độ dày 0,1-100mm sáng 304
| Lớp: | 304 / 304L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB/JIS |
| Độ dày: | 0,1-50mm |
Ống liền mạch bằng thép không gỉ sáng cấp thực phẩm dày 1-100mm 304 / 304L
| Hàng hiệu: | Silk |
|---|---|
| Lớp: | Dòng 300 |
| Tiêu chuẩn: | GB / ASTM |
Tấm thép không gỉ cán nóng 316 Bề mặt nhẵn Chống ăn mòn 0,3mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Giang Tô, Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Silk |

