Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ welded stainless steel pipe ] trận đấu 198 các sản phẩm.
Cuộn dây thép không gỉ ASTM 304 tùy chỉnh 201 2B Kết thúc SS 316 Cuộn dây
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 3mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |
Silk 6mm 201 304 Cuộn cuộn thép không gỉ 2B Hoàn thiện Chống ăn mòn
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1mm-16mm |
| Bề rộng: | 50-2000mm |
409 430 410 Thép không gỉ cuộn dây / tấm 2B Bề mặt hoàn thiện
| Lớp: | 400 bộ |
|---|---|
| Bề rộng: | 1000mm ~ 1524mm |
| Độ dày: | 0,3mm - 12,0mm |
Cuộn dây thép không gỉ cán nóng LianGe 201 SS304 Màu tự nhiên
| Lớp: | 200/300 Series |
|---|---|
| Bề rộng: | 100-2000m hoặc theo yêu cầu |
| Độ dày: | 0,5-200mm hoặc theo yêu cầu |
Kích thước tiêu chuẩn Silk Cuộn thép không gỉ cán nóng 316 / 316L để xây dựng
| Lớp: | 316 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | A240M, EN10088-2, JIS, GB3280 |
| Độ dày: | 3-20 mm hoặc tùy chỉnh |
DIN 316 Tấm thép không gỉ 2B Kết thúc 430 SS Tấm cho tòa nhà
| Cấp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu |
| Chiều rộng: | 1000-1250mm |
2B BA Tấm thép không gỉ từ tính đã hoàn thành 430 SS Tấm 0,1mm-200mm
| Lớp: | Dòng 400 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 100-1500mm |
Thanh tròn bằng thép không gỉ 4mm 201 Độ bền cao Chống mài mòn
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Loại hình: | Chung quanh |
Cuộn dây kim loại thép không gỉ 304 Độ dày 0,15mm-3,0mm
| Lớp: | 304 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Độ dày: | 0,15mm-3,0mm |
Dải thép không gỉ chính xác ASTM 304 316 0,03mm 0,05mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, DIN, EN |
| Bề rộng: | 500mm, 800mm, 1m, 1,2m, 1,5m, 2m hoặc theo yêu cầu |

