Tất cả sản phẩm
-
Soe MinTấm thép không gỉ 304 được mua từ công ty của bạn đã vượt qua các bài kiểm tra tính chất vật lý và hóa học khác nhau của khách hàng cuối cùng của chúng tôi và nó hoàn toàn đáp ứng các yêu cầu của chúng tôi. Chúng tôi tin rằng chúng ta sẽ sớm hợp tác trở lại.
Người liên hệ :
Felicia Zhou
Whatsapp :
+8617873657316
Kewords [ welded stainless steel pipe ] trận đấu 198 các sản phẩm.
Thanh thép không gỉ 50mm 304 201 2B Kết thúc cho ngành công nghiệp
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Hình dạng: | Chung quanh |
| Đường kính ngoài: | 20mm-400mm |
Dải kim loại bằng thép không gỉ PVD Độ dày 0,1mm-300mm ISO
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 3mm-2000mm |
| Chiều dài: | theo yêu cầu |
200 Series ASTM Cuộn thép không gỉ cán nguội 0,1-3mm Cuộn kim loại tấm
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Độ dày: | 0,1-3mm |
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |
0,22-2,98mm 304 316 201 Cuộn dây thép không gỉ 201 2B Kết thúc
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | Tối đa 1254mm |
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |
BA Cuộn thép không gỉ cán nguội Bề mặt sáng bóng 304 để trang trí
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 1000-2000mm |
| Độ dày: | 0,1-3 mm hoặc theo yêu cầu |
Thép không gỉ cuộn cán nguội cấp thực phẩm Silk 2B số 1 BA 8K Kết thúc
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của bạn |
| Bề rộng: | 10mm-2000mm hoặc theo yêu cầu |
Thép cuộn cán nguội AISI 10mm-600mm 201 Bán với giá rẻ
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |
| Bề rộng: | 10mm-600mm |
Silk 10-1500mm Thép tấm không gỉ Coil 201 Cuộn tấm lợp
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Bề rộng: | 10-1500mm |
| Độ dày: | 3-20 mm hoặc tùy chỉnh |
SS304 201 Cuộn thép không gỉ cán nóng và tấm Độ dày 3mm-20mm
| Lớp: | Dòng 200 |
|---|---|
| Bề rộng: | 100mm-2500mm hoặc theo yêu cầu |
| Chiều dài: | như yêu cầu của khách hàng. |
Cuộn dây thép không gỉ Posco BA 6mm Cuộn dây kim loại đục lỗ dày 1mm
| Lớp: | Dòng 300 |
|---|---|
| Bề rộng: | 50mm-2500mm hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài: | Theo yêu cầu của khách hàng |

